ส่วนตัวได้ใช้เงินลงทุนไป 500 บาทค่ะ เพราะมีเท่านี้ แต่ก็ได้มาคำนวนว่าของที่เราซื้อมาทำ จะมีทั้งของที่ทำแล้วหมดทันที คือ ขนมปังและกล่องใส่ขนม และ ...
確定! 回上一頁