ข้าวแกง อาหารที่คนไทยเรานิยมซื้อรับประทาน ด้วยที่คนต้องทานอาหารทุกวัน ... 5 โล จะใช้ต้นทุนประมาณ 1,600 – 2,000 บาท ขายข้าวแบบราดแกงและแบบใส่ถุง ราคา 25 – 30 ...
確定! 回上一頁